Cáp quang treo số 8

Tình trạng sản phẩm: Còn hàng

Mô tả sản phẩm

Cáp quang treo ADSS số 8 .

– Đạt tiêu chuẩn ngành điện, viễn thông.

– Đa dạng chủng loại.

– Trách nhiệm cấp hàng cao nhất.

Hotline : 0904 345 568 – Hotline – jsc.truongviet@gmail.com

Tel/Fax: 02422685777/02422685777

Từ khóa sản phẩm cáp quang

Cáp quang treo hình số 8 đơn mode (PE).

Số sợi từ 2 đến 288 sợi SMF, phổ biến cáp quang treo 12 sợi, 24 sợi, 36 sợi dùng truyền dẫn thông tin tốc độ cao, bước sóng hoạt động thông thường theo tiêu chuẩn ITU-T.G652, G.655 là 1310nm và 1550nm

Phù hợp mạng nội bộ, hệ thống thông tin đường dài

Top