cáp quang chôn FO

Cáp quang chôn ngầm

Tình trạng sản phẩm: Còn hàng

Mô tả sản phẩm

Cáp quang chôn ngầm ADSS.

– Đạt tiêu chuẩn ngành điện, viễn thông.

– Đa dạng chủng loại.

– Trách nhiệm cấp hàng cao nhất.

Hotline : 0949 901 960 – Kinh doanh1 – sale1.truongviet@gmail.com

Hotline : 0904 345 568 – Kinhdoanh – jsc.truongviet@gmail.com

Hotline : 0942 569 967 – Kinh doanh2 -tiep.truongviet@gmail.com

Tel/Fax: 02422685777/02422685777

– Cáp quang chôn ngầm hay còn gọi cáp luồn cống được bọc một lớp kim lọai bảo vệ để bảo vệ sợi quang, giúp thi công và hoạt động tốt trong môi trường ngầm dưới mặt đất.

– Số sợi từ 6 đến 96 sợi quang đơn . Phổ biến được dùng hiện nay là cáp quang chôn ngầm 12 sợi, 16 sợi, 24 sợi, 36 sợi theo tiêu chuẩn ITU-T.G652, G655

– Bước sóng hoạt động từ 1310nm đến 1550nm.

 

Top